เข้าสู่ระบบ!!
หน้าแรก สินค้า เว็บบอร์ด เกี่ยวกับเรา บทความ วิธีการชําระเงิน ติดต่อเรา
ภาษาไทย
Mobile    
ค้นหา:
  บทความ  รถเข็น 
สถิติของเวบไซต์
เปิดเวบเมื่อ 31/10/2550
ปรับปรุงเวบเมื่อ 20/06/2562
ผู้ชมทั้งหมด
สินค้าทั้งหมด 91


หมวดหมู่สินค้า/บริการ



จดหมายข่าว
กรุณาใส่อีเมล์ของท่าน เพื่อรับข่าวสารที่น่าสนใจ

Link
Thai IP CCTV
SIQURA CCTV
Optelecom-nkf
Thailand Multimeter
Thailand Thermography

แบบสอบถามออนไลน์
ท่านมีความรู้เกี่ยวกับสายไฟเบอร์ออพติก จากที่ใด?
สถาบันการศึกษา
หนังสือภาษาไทย
หนังสือต่างประเทศ
ประสบการณ์การทำงาน
Website
การอบรมจากเอกชน
การอบรมจากรัฐบาล




ทางเว็บไซต์ เป็นตัวแทนจำหน่ายสินค้า


ทางด้านเครือข่าย (Network) ระดับ Hi-End

นำเข้าจากยุโรปและอเมริกา


TKH-SIQURA / HIRSCHMANN / DRAKA


----------------------------------------------------------------


รายละเอียดสินค้า/บริการ
สินค้า/บริการ >> Accessories >> XSNet™ SFP Small Form-Factor Pluggable

XSNet™ SFP Small Form-Factor Pluggable - คลิกที่นี่เพื่อดูรูปภาพใหญ่
XSNet™ SFP Small Form-Factor Pluggable






  Tell a Friend
XSNet™ SFP Small Form-Factor Pluggable - คลิกที่นี่เพื่อดูรูปภาพใหญ่

XSNet™ SFP Small Form-Factor Pluggable

รหัสสินค้า: 000142
ติดต่อสอบถาม
รายละเอียด:

TKH-SIQURA

  • Small Form-Factor Pluggable (SFP) Multi-Source Agreement (MSA) compliant
  • Compliant with IEEE 802.3 Ethernet standard
  • Hot-swappable
  • Dual LC connector (SC connector for single fibre solution)
  • Compatible for Gigabit and 100 Mb networks (100/1000Base-FX)
  • Single power supply 3.3 V
  • Five year warranty

หน้าแรก  |  สินค้า  |  เว็บบอร์ด  |  เกี่ยวกับเรา  |  บทความ  |  วิธีการชําระเงิน  |  ติดต่อเรา  |  Sitemap
© 2001- . TARAD.com. All Rights Reserved.
//